Van Cửa Phai 4 Mặt Kín P4S-316-500×500
01/06/2023 1418 lượt xem quantri
Lưu lượng: Theo yêu cầu của khách hàng
Model: P4S 500
Hãng: WesternTech
Xuất xứ: Việt Nam
Mô tả chung
Van Cửa Phai 4 Mặt Kín P4S-316-500×500. Kích thước 500x500mm
Chi tiết sản phẩm
VAN CỬA PHAI 4 MẶT KÍN MODEL P4S-316-500×500
Thông số kỹ thuật
  • Loại van: Van cửa phai
  • Chiều rộng lòng van B= 500 mm
  • Chiều cao lòng van H= 500 mm
  • Chiều dài trục van tối thiểu T= 850 mm
  • Vật liệu:  Inox 316 dày 5mm , Zoăng cao su EPDM