Van Cửa Phai 4 Mặt Kín P4S-316-600×600
29/06/2023 1204 lượt xem quantri
Lưu lượng: Theo yêu cầu của khách hàng
Model: P4S 600
Hãng: WesternTech
Xuất xứ: Việt Nam
Mô tả chung
Van Cửa Phai 4 Mặt Kín P4S-316-600×600. Kích thước 600 x 600 mm
Chi tiết sản phẩm
VAN CỬA PHAI 4 MẶT KÍN MODEL P4S-316-600×600
Thông số kỹ thuật
  • Loại van: Van cửa phai
  • Chiều rộng lòng van B= 600 mm
  • Chiều cao lòng van H= 600 mm
  • Chiều dài trục van tối thiểu T= 1100 mm
  • Vật liệu:  Inox 316 dày 5mm , Zoăng cao su EPDM